.

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

Pre test เข้า ม.1 สตรีวิทยา 2 ประจำปี 2557
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

Pre test เข้า ม.1 สตรีวิทยา 2 ประจำปี 2557 4 เดือน, 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #99

• admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 47
  • พลังน้ำใจ: 0
การสอบ Pre-test เข้า ม.1 ที่มีเด็กๆเข้าทดสอบค่อนข้างหนาตา จนรถราแถวนั้นติดกันไปทั่ว คงไม่พ้นการสอบของโรงเรียนสตรีวิทย์ 2 ครับ

สำหรับปีนี้ จะสอบกันในวันที่ 19 มกราคม 2557 โดยมีรายละเอียดแบบสรุปๆ ดังนี้นะครับ

1. รับสมัคร 23 ธค 56 - 4 มค 57 (ค่าสมัคร 300 บาท)

2. สอบ 19 มค 57 (สอบวิชา เลข วิทย์ อังกฤษ ไทย และสังคม)

3. ประกาศผล 30 มค 57

โดยสามารถขอรับใบสมัครได้ที่โรงเรียน หรือจะพิมพ์เอาเองรวมทั้งอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้จาก Web ของโรงเรียนครับผม

ประเด็นที่น่าสนใจ :

หนึ่ง. ปีนี้ไม่ได้ประกาศว่า ป.4 หรือ ป.5 จะสามารถร่วมทดสอบได้หรือไม่ ซึ่งหากสนใจใคร่รบกวนสอบถามโดยตรงได้ที่โรงเรียนนะครับ

สอง. พิเศษสุดๆ สำหรับปีนี้ก็คือ คนที่ได้คะแนนสูงสุดอันดับ 1-3 สามารถใช้ผลทดสอบนี้สมัครเข้าเรียน ม.1 ที่โรงเรียนได้เลยครับ พี่น้อง...
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.30 วินาที